Injin Candy

  • Na'ura mai wuyar ajiya ta atomatik

    Na'ura mai wuyar ajiya ta atomatik

    Samfura Na: SGD150/300/450/600

    Gabatarwa:

    SGD mai sarrafa servo ta atomatikajiya mai wuya injin alewashi ne ci-gaba samar line for ajiya wuya alewa masana'antu. Wannan layin ya ƙunshi tsarin aunawa da haɗawa ta atomatik (na zaɓi), tsarin narkar da matsa lamba, mai dafa abinci mai ƙarami, mai ajiya da ramin sanyaya da ɗaukar tsarin servo na ci gaba don sarrafa sarrafawa.

  • Ci gaba da Soft Candy Vacuum Cooker

    Ci gaba da Soft Candy Vacuum Cooker

    Samfura Na: AN400/600

    Gabatarwa:

    Wannan alewa mai laushici gaba da injin dafa abinciana amfani da shi a cikin masana'antar kayan abinci don ci gaba da dafa abinci na ƙaramin sukari mai dafaffen madara mai girma.
    Ya ƙunshi tsarin kula da PLC, famfo ciyarwa, pre-heater, injin evaporator, injin famfo, famfo mai fitarwa, mita matsa lamba, akwatin lantarki da sauransu. Duk waɗannan sassa ana haɗa su cikin injin guda ɗaya, kuma ana haɗa su ta bututu da bawuloli. yana da amfani da babban ƙarfin aiki, mai sauƙi don aiki kuma yana iya samar da babban adadin syrup da dai sauransu.
    Wannan naúrar na iya samar da: alewa mai ƙarfi da taushi na ɗanɗanon madara na halitta, alewa mai ɗanɗano mai launi mai haske, tawul mai laushin madara mai duhu, alewa marar sukari da dai sauransu.

  • Farashin Gasa Semi Auto Starch Mogul Line Don Jelly Candy

    Farashin Gasa Semi Auto Starch Mogul Line Don Jelly Candy

    Samfura Na: SGDM300

    WannanSemi Auto Starch Mogul Line Don Jelly Candyya dace don saka kowane nau'in alewa jelly tare da tiren sitaci. Yana da amfani da babban ƙarfin aiki, aiki mai sauƙi, tasiri mai tsada, tsawon lokacin sabis. Dukan layin sun haɗa da tsarin dafa abinci, tsarin ajiya, tsarin isar da sitaci, sitaci feeder, drum destarch, drum ɗin sukari da sauransu. Gummy da wannan layin ke samarwa yana da siffofi iri ɗaya da inganci mai kyau.
  • Batch hard alewa injin injin dafa abinci

    Batch hard alewa injin injin dafa abinci

    Samfura Na: AZ400

    Gabatarwa:

    Wannanhard alewa vacuum cookerana amfani da shi don dafa wani busasshen alewa mai ƙarfi ta hanyar injin. Ana canza syrup zuwa tankin dafa abinci ta hanyar famfo mai daidaitacce da sauri daga tankin ajiya, mai zafi cikin zafin jiki da ake buƙata ta tururi, gudana cikin jirgin ruwa, shigar da injin jujjuya injin ta hanyar bawul ɗin saukewa. Bayan injin motsa jiki da sarrafa tururi, za a adana adadin syrup na ƙarshe.
    Na'urar tana da sauƙi don aiki da kiyayewa, yana da amfani da ma'auni mai ma'ana da kwanciyar hankali aiki, zai iya tabbatar da ingancin syrup da tsawon amfani da rayuwa.

  • Na'ura mai aunawa ta atomatik da haɗawa

    Na'ura mai aunawa ta atomatik da haɗawa

    Samfura Na: ZH400

    Gabatarwa:

    WannanNa'ura mai aunawa ta atomatik da haɗawayana ba da awo ta atomatik, narkar da, gaurayawan albarkatun ƙasa da jigilar kayayyaki zuwa ɗaya ko fiye da layin samarwa.
    Sugar da duk albarkatun ƙasa ana haɗe su ta atomatik ta hanyar aunawa da narkewa. Canja wurin kayan ruwa ana haɗa su tare da tsarin PLC, kuma ana yin famfo a cikin tanki mai haɗawa bayan tsarin aunawa gyara. Za a iya tsara girke-girke a cikin tsarin PLC kuma ana auna dukkan sinadaran daidai don ci gaba da shiga cikin jirgin ruwan hadawa. Da zarar an ciyar da duk abubuwan sinadaran a cikin jirgin ruwa, bayan haɗuwa, za a canja wurin taro a cikin kayan aiki.

  • Atomatik Nougat gyada candy bar inji

    Atomatik Nougat gyada candy bar inji

    Saukewa: HST300

    Gabatarwa:

    Wannannougat gyada alewa mashayaana amfani da shi don samar da alawar gyada mai kitse. Ya ƙunshi sashin dafa abinci, mahaɗa, abin nadi, injin sanyaya da injin yankan. Yana da babban aiki da kai sosai kuma yana iya gama dukkan tsari daga haɗar albarkatun ƙasa zuwa samfur na ƙarshe a cikin layi ɗaya, ba tare da lalata kayan abinci na ciki na samfurin ba. Wannan layin yana da abũbuwan amfãni a matsayin tsarin da ya dace, babban inganci, kyakkyawan bayyanar, aminci da lafiya, aikin barga. Kayan aiki ne mai kyau don samar da alawar gyada mai inganci. Yin amfani da injin dafa abinci daban-daban, ana kuma iya amfani da wannan injin don samar da mashaya alawar nougat da mashaya hatsi.

  • Multifunctional high gudun lollipop kafa inji

    Multifunctional high gudun lollipop kafa inji

    Samfurin No.:TYB500

    Gabatarwa:

    Wannan Multifunctional high gudun lollipop forming inji da ake amfani a cikin mutu kafa line, shi ne Ya sanya daga bakin karfe 304, kafa gudun iya isa zuwa akalla 2000pcs alewa ko lollipop a minti daya. Ta hanyar canza mold kawai, injin iri ɗaya na iya yin alewa mai ƙarfi da eclair kuma.

    Wannan musamman tsara high gudun kafa inji ne daban-daban daga al'ada alewa forming inji, shi yana amfani da karfi karfe abu ga mutu mold da kuma sabis a matsayin multifunctional inji domin siffata wuya alewa, lollipop, eclair.

  • Ƙwararrun masana'anta don na'ura mai sarrafa boba ta atomatik

    Ƙwararrun masana'anta don na'ura mai sarrafa boba ta atomatik

    Samfura Na: SGD100k

    Gabatarwa:

    Popping bobaabinci ne na abinci mai gina jiki wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Har ila yau, ana kiranta ƙwallon lu'u-lu'u ko ƙwallon ruwan 'ya'yan itace da wasu mutane ke kira. Ƙwallon ƙafa yana amfani da fasaha na sarrafa abinci na musamman don rufe kayan ruwan 'ya'yan itace a cikin fim na bakin ciki kuma ya zama ball. Lokacin da ƙwallon ya sami ɗan matsa lamba daga waje, za ta karye kuma ruwan 'ya'yan itace na ciki zai fita, dandano mai ban sha'awa yana da ban sha'awa ga mutane. Ana iya yin boba da launi daban-daban da dandano kamar yadda ake bukata. Yana iya zama yadu applicable a madara shayi, kayan zaki, kofi da dai sauransu.

  • Semi auto small popping boba ajiya inji

    Semi auto small popping boba ajiya inji

    Samfura: SGD20K

    Gabatarwa:

    Popping bobaabinci ne na abinci mai gina jiki wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Ana kuma kiransa ƙwallon lu'u-lu'u ko ƙwallon ruwan 'ya'yan itace. Ƙwallon ƙafa yana amfani da fasaha na sarrafa abinci na musamman don rufe kayan ruwan 'ya'yan itace a cikin fim na bakin ciki kuma ya zama ball. Lokacin da ƙwallon ya sami ɗan matsa lamba daga waje, zai karye kuma ruwan 'ya'yan itace na ciki zai fita, dandano mai ban sha'awa yana burge mutane. Ana iya yin popping boba cikin launi daban-daban da dandano kamar yadda ake buƙata. Yana iya zama yadu zartar a madara shayi, kayan zaki, kofi da dai sauransu.

     

  • Hard alewa sarrafa layin batch nadi igiya sizer inji

    Hard alewa sarrafa layin batch nadi igiya sizer inji

    Samfurin No.:TY400

    Gabatarwa: 

     

    Ana amfani da na'ura mai ɗaukar igiya na batch a cikin tsarin samar da alewa mai wuya da na lollipop. An yi shi da kayan 304 na bakin karfe, yana da tsari mai sauƙi, mai sauƙi don aiki.

     

    Ana amfani da na'ura mai ɗaukar igiya na batch don samar da adadin alewa mai sanyaya cikin igiyoyi, gwargwadon girman alewa na ƙarshe, igiyar alewa na iya yin girman daban ta hanyar daidaita injin. Igiyar alewa da aka ƙera ta shiga cikin injin ƙira don yin siffa.

     

  • Servo control ajiya sitaci gummy mogul inji

    Servo control ajiya sitaci gummy mogul inji

    Samfurin No.:Saukewa: SGDM300

    Gabatarwa:

    Servo control ajiya sitaci gummy mogul injishine na'ura mai atomatikdon yin ingancigummy da sitaci trays. Theinjiya kunshiTsarin dafa abinci na albarkatun kasa, mai ciyar da sitaci, mai ajiya, PVC ko trays katako, drum destarch da dai sauransu Injin yana amfani da servo driven da tsarin PLC don sarrafa tsarin ajiya, duk aikin ana iya yin shi ta hanyar nuni.

  • Ƙananan injin pectin gummy

    Ƙananan injin pectin gummy

    Samfura Na: SGDQ80

    Gabatarwa:

    Ana amfani da wannan na'ura don samar da pectin gummy a cikin ƙaramin ƙarfi. Na'ura tana amfani da wutar lantarki ko dumama tururi, tsarin sarrafa servo, gabaɗayan tsari na atomatik daga dafa abinci zuwa samfuran ƙarshe.

1234Na gaba >>> Shafi na 1/4