Injin Chocolate

  • Servo control smart cakulan ajiya inji

    Servo control smart cakulan ajiya inji

    Samfura Na: QJZ470

    Gabatarwa:

    Harba ɗaya, na'ura mai harbi biyu na cakulan da aka yi da kayan abinci bakin karfe 304, tare da sarrafa servo, rami mai yawa tare da babban ƙarfin sanyaya, nau'ikan polycarbonate daban-daban.

  • ML400 High Speed ​​Atomatik Chocolate Bean Yin Machine

    ML400 High Speed ​​Atomatik Chocolate Bean Yin Machine

    ML400

    Wannan ƙananan iya aikicakulan wake injigalibi ya ƙunshi tankin riƙe cakulan, ƙirƙirar rollers, rami mai sanyaya da injin goge goge. Ana iya amfani da shi don samar da wake cakulan launi daban-daban. Dangane da iya aiki daban-daban, ana iya ƙara adadin bakin karfe masu yin rollers.

  • Injin rufewa cakulan atomatik

    Injin rufewa cakulan atomatik

    Samfura Na: QKT600

    Gabatarwa:

    Na atomatikcakulan enrobing shafi injiana amfani da su wajen shafa cakulan akan kayan abinci daban-daban, kamar biscuit, wafers, egg-roll, cake pie da snacks, da sauransu. Ya ƙunshi tankin ciyar da cakulan, kai mai sanyaya, ramin sanyaya. Cikakken inji an yi shi da bakin karfe 304, mai sauƙin tsaftacewa.

     

     

  • Na'ura mai sarrafa cakulan ta atomatik

    Na'ura mai sarrafa cakulan ta atomatik

    Samfura Na: QJZ470

    Gabatarwa:

    Wannan atomatikcakulan forming injikayan aiki ne na cakulan zubewa wanda ke haɗa sarrafa injina da sarrafa wutar lantarki duk a ɗaya. Ana amfani da cikakken shirin aikin atomatik a duk lokacin da ake samarwa, gami da bushewar ƙira, cikawa, girgizawa, sanyaya, lalatawa da isarwa. Wannan injin na iya samar da cakulan tsantsa, cakulan tare da cikawa, cakulan launi biyu da cakulan tare da cakuda granule. Samfuran suna da kyan gani mai kyau da santsi. Dangane da buƙatu daban-daban, abokin ciniki na iya zaɓar harbi ɗaya da na'urar gyare-gyaren harbi biyu.

  • Sabon samfurin cakulan gyare-gyaren layi

    Sabon samfurin cakulan gyare-gyaren layi

    Samfurin Lamba: QM300/QM620

    Gabatarwa:

    Wannan sabon samfurincakulan gyare-gyare linekayan aiki ne na ci-gaban cakulan zubewa, yana haɗa sarrafa injina da sarrafa wutar lantarki duk a ɗaya. Ana amfani da cikakken shirin aiki ta atomatik a duk lokacin da ake samarwa ta hanyar tsarin sarrafa PLC, gami da bushewar ƙira, cikawa, girgizawa, sanyaya, lalata da isarwa. Mai watsa ƙwaya zaɓi ne don samar da goro gauraye cakulan. Wannan injin yana da fa'ida daga babban ƙarfin aiki, inganci mai inganci, ƙimar dimuwa mai girma, yana iya samar da nau'ikan cakulan iri-iri da sauransu. Samfuran suna jin daɗin kamanni mai kyau da santsi. Na'ura na iya cika adadin da ake buƙata daidai.

  • Kananan iya aiki cakulan wake samar line

    Kananan iya aiki cakulan wake samar line

    Samfura Na: ML400

    Gabatarwa:

    Wannan ƙananan iya aikicakulan wake samar linegalibi ya ƙunshi tankin riƙe cakulan, ƙirƙirar rollers, rami mai sanyaya da injin goge goge. Ana iya amfani da shi don samar da wake cakulan launi daban-daban. Dangane da iya aiki daban-daban, ana iya ƙara adadin bakin karfe masu yin rollers.

  • Injin allura mai cike da biscuit Chocolate

    Injin allura mai cike da biscuit Chocolate

    Samfura Na: QJ300

    Gabatarwa:

    Wannan biscuit mara kyauna'ura mai cike da cakulanana amfani da shi don allurar ruwa cakulan cikin biscuit mara kyau. Ya ƙunshi yafi kunshi inji frame, biscuit hopper hopper da bushes, injecting inji, molds, conveyor, lantarki akwatin da dai sauransu Dukan inji da aka yi da bakin bakin 304 abu, dukan tsari ne atomatik sarrafa ta Servo direba da kuma PLC tsarin.

  • Na'urar cakulan Oats ta atomatik

    Na'urar cakulan Oats ta atomatik

    Samfura Na: CM300

    Gabatarwa:

    Cikakken atomatikInjin cakulan hatsina iya samar da siffofi daban-daban na oat cakulan tare da dandano daban-daban. Yana da babban aiki da kai, yana iya gama dukkan tsari daga haɗuwa, dosing, forming, sanyaya, dimuwa a cikin injin guda ɗaya, ba tare da lalata kayan abinci na ciki na samfurin ba. Za a iya yin siffar alewa ta al'ada, ana iya canza gyare-gyare cikin sauƙi. Cakulan hatsi da aka samar yana da kyan gani, kintsattse da rubutu mai daɗi, abinci mai gina jiki da Lafiya.