Kayayyaki

  • Atomatik Nougat gyada candy bar inji

    Atomatik Nougat gyada candy bar inji

    Saukewa: HST300

    Gabatarwa:

    Wannannougat gyada alewa mashayaana amfani da shi don samar da alawar gyada mai kitse. Ya ƙunshi sashin dafa abinci, mahaɗa, abin nadi, injin sanyaya da injin yankan. Yana da babban aiki da kai sosai kuma yana iya gama dukkan tsari daga haɗar albarkatun ƙasa zuwa samfur na ƙarshe a cikin layi ɗaya, ba tare da lalata kayan abinci na ciki na samfurin ba. Wannan layin yana da abũbuwan amfãni a matsayin tsarin da ya dace, babban inganci, kyakkyawan bayyanar, aminci da lafiya, aikin barga. Kayan aiki ne mai kyau don samar da alawar gyada mai inganci. Yin amfani da injin dafa abinci daban-daban, ana kuma iya amfani da wannan injin don samar da mashaya alawar nougat da mashaya hatsi.

  • Multifunctional high gudun lollipop kafa inji

    Multifunctional high gudun lollipop kafa inji

    Samfurin No.:TYB500

    Gabatarwa:

    Wannan Multifunctional high gudun lollipop forming inji da ake amfani a cikin mutu kafa line, shi ne Ya sanya daga bakin karfe 304, kafa gudun iya isa zuwa akalla 2000pcs alewa ko lollipop a minti daya. Ta hanyar canza mold kawai, injin iri ɗaya na iya yin alewa mai ƙarfi da eclair kuma.

    Wannan musamman tsara high gudun kafa inji ne daban-daban daga al'ada alewa forming inji, shi yana amfani da karfi karfe abu ga mutu mold da kuma sabis a matsayin multifunctional inji domin siffata wuya alewa, lollipop, eclair.

  • Ƙwararrun masana'anta don na'ura mai sarrafa boba ta atomatik

    Ƙwararrun masana'anta don na'ura mai sarrafa boba ta atomatik

    Samfura Na: SGD100k

    Gabatarwa:

    Popping bobaabinci ne na abinci mai gina jiki wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Har ila yau, ana kiranta ƙwallon lu'u-lu'u ko ƙwallon ruwan 'ya'yan itace da wasu mutane ke kira. Ƙwallon ƙafa yana amfani da fasaha na sarrafa abinci na musamman don rufe kayan ruwan 'ya'yan itace a cikin fim na bakin ciki kuma ya zama ball. Lokacin da ƙwallon ya sami ɗan matsa lamba daga waje, za ta karye kuma ruwan 'ya'yan itace na ciki zai fita, dandano mai ban sha'awa yana da ban sha'awa ga mutane. Ana iya yin boba da launi daban-daban da dandano kamar yadda ake bukata. Yana iya zama yadu applicable a madara shayi, kayan zaki, kofi da dai sauransu.

  • Semi auto small popping boba ajiya inji

    Semi auto small popping boba ajiya inji

    Samfura: SGD20K

    Gabatarwa:

    Popping bobaabinci ne na abinci mai gina jiki wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Ana kuma kiransa ƙwallon lu'u-lu'u ko ƙwallon ruwan 'ya'yan itace. Ƙwallon ƙafa yana amfani da fasaha na sarrafa abinci na musamman don rufe kayan ruwan 'ya'yan itace a cikin fim na bakin ciki kuma ya zama ball. Lokacin da ƙwallon ya sami ɗan matsa lamba daga waje, zai karye kuma ruwan 'ya'yan itace na ciki zai fita, dandano mai ban sha'awa yana burge mutane. Ana iya yin popping boba cikin launi daban-daban da dandano kamar yadda ake buƙata. Yana iya zama yadu zartar a madara shayi, kayan zaki, kofi da dai sauransu.

     

  • Hard alewa sarrafa layin batch nadi igiya sizer inji

    Hard alewa sarrafa layin batch nadi igiya sizer inji

    Samfurin No.:TY400

    Gabatarwa: 

     

    Ana amfani da na'ura mai ɗaukar igiya na batch a cikin tsarin samar da alewa mai wuya da na lollipop. An yi shi da kayan 304 na bakin karfe, yana da tsari mai sauƙi, mai sauƙi don aiki.

     

    Ana amfani da na'ura mai ɗaukar igiya na batch don samar da adadin alewa mai sanyaya cikin igiyoyi, gwargwadon girman alewa na ƙarshe, igiyar alewa na iya yin girman daban ta hanyar daidaita injin. Igiyar alewa da aka ƙera ta shiga cikin injin ƙira don yin siffa.

     

  • Servo control ajiya sitaci gummy mogul inji

    Servo control ajiya sitaci gummy mogul inji

    Samfurin No.:Saukewa: SGDM300

    Gabatarwa:

    Servo control ajiya sitaci gummy mogul injishine na'ura ta atomatikdon yin ingancigummy da sitaci trays. Theinjiya kunshiTsarin dafa abinci na albarkatun kasa, mai ciyar da sitaci, mai ajiya, PVC ko trays katako, drum destarch da dai sauransu Injin yana amfani da servo driven da tsarin PLC don sarrafa tsarin ajiya, duk aikin ana iya yin shi ta hanyar nuni.

  • Servo control smart cakulan ajiya inji

    Servo control smart cakulan ajiya inji

    Samfura Na: QJZ470

    Gabatarwa:

    Harba ɗaya, na'ura mai harbi biyu na cakulan da aka yi da kayan abinci bakin karfe 304, tare da sarrafa servo, rami mai yawa tare da babban ƙarfin sanyaya, nau'ikan polycarbonate daban-daban.

  • Ƙananan injin pectin gummy

    Ƙananan injin pectin gummy

    Samfura Na: SGDQ80

    Gabatarwa:

    Ana amfani da wannan na'ura don samar da pectin gummy a cikin ƙaramin ƙarfi. Na'ura tana amfani da wutar lantarki ko dumama tururi, tsarin sarrafa servo, gabaɗayan tsari na atomatik daga dafa abinci zuwa samfuran ƙarshe.

  • Karamin ma'ajiyar alawa Semi auto alewa inji

    Karamin ma'ajiyar alawa Semi auto alewa inji

    Samfurin No.:SGD50

    Gabatarwa:

    Wannan Semi autokananan alewaajiyatorinjiya dace da masana'antar alewa manya da matsakaita daban-daban da rukunin bincike na kimiyya don haɓaka samfura da sabuntawa, samfura masu daɗi, mamaye ƙaramin sarari da sauƙin aiki. Hakanan za'a iya amfani da ita don samar da alewa mai kauri da jelly, wanda aka yi masa ado da na'ura mai sandar lollipop, wannan na'ura kuma tana iya samar da alawa.

     

  • Jelly gummy bear candy make machine

    Jelly gummy bear candy make machine

    Samfura Na: SGDQ150

    Bayani:

    Servo koreajiyaJelly gummy bearyin alewa injici gaba ne mai ci gaba kuma mai ci gaba da shuka don yin alewar jelly mai inganci ta amfani da aluminum Teflon mai rufi. Duk layin ya ƙunshi tanki mai narke jaket, haɗakar jelly taro da tankin ajiya, mai ajiya, rami mai sanyaya, mai ɗaukar nauyi, sukari ko injin mai. Yana da amfani ga kowane nau'in kayan da aka yi da jelly, kamar gelatin, pectin, carrageenan, danko acacia da dai sauransu Samuwar atomatik ba wai kawai adana lokaci, aiki da sarari ba, amma har ma rage yawan farashin samarwa. Tsarin dumama lantarki zaɓi ne.

  • Ƙananan ma'ajiyar alewa ta atomatik don alewa jelly

    Ƙananan ma'ajiyar alewa ta atomatik don alewa jelly

    Samfura No: SGDQ80

    Wannan ƙaramin mai ajiyar alewa na atomatik don jelly alewa amfani da servo driven, PLC da tsarin allon taɓawa, yana da fa'idar aiki mai sauƙi, ƙarancin saka hannun jari, tsawon amfani da rayuwa. Ya dace da ƙarami ko tsakiyar sikelin alewa.

  • Babban ƙarfin Semi auto sitaci gummy mogul inji

    Babban ƙarfin Semi auto sitaci gummy mogul inji

    Samfura Na: SGDM300

    Bayani:

    Wannan semo auto stach gummy mogul na'ura yana da fa'idar babban iya aiki da sassauƙa, tasiri mai tsada, aiki mai sauƙi, tsawon amfani da rayuwa. Ana iya amfani da shi don saka gelatin, pectin gummy cikin sitaci mold don siffofi daban-daban. Gummy da wannan injin ke samarwa yana da sifofi iri ɗaya, marasa ɗaki, ɗan gajeren lokacin bushewa da ɗanɗano mai kyau.