Kayayyaki

  • Fitowa ta atomatik boba lu'u-lu'u mai yin inji

    Fitowa ta atomatik boba lu'u-lu'u mai yin inji

    Samfura Na: SGD200k

    Gabatarwa:

    Popping bobaabinci ne na abinci mai gina jiki wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Har ila yau, ana kiranta ƙwallon lu'u-lu'u ko ƙwallon ruwan 'ya'yan itace da wasu mutane ke kira. Ƙwallon ƙafa yana amfani da fasaha na sarrafa abinci na musamman don rufe kayan ruwan 'ya'yan itace a cikin fim na bakin ciki kuma ya zama ball. Lokacin da ƙwallon ya sami ɗan matsa lamba daga waje, za ta karye kuma ruwan 'ya'yan itace na ciki zai fita, dandano mai ban sha'awa yana da ban sha'awa ga mutane. Ana iya yin boba da launi daban-daban da dandano kamar yadda ake bukata. Yana iya zama yadu applicable a madara shayi, kayan zaki, kofi da dai sauransu.

  • ML400 High Speed ​​Atomatik Chocolate Bean Yin Machine

    ML400 High Speed ​​Atomatik Chocolate Bean Yin Machine

    ML400

    Wannan ƙananan iya aikicakulan wake injigalibi ya ƙunshi tankin riƙe cakulan, ƙirƙirar rollers, rami mai sanyaya da injin goge goge. Ana iya amfani da shi don samar da wake cakulan launi daban-daban. Dangane da iya aiki daban-daban, ana iya ƙara adadin bakin karfe masu yin rollers.

  • Injin ja mai laushi mai laushi

    Injin ja mai laushi mai laushi

    LL400

    Wannaninjin jan alewa mai laushiana amfani da shi don jan (aerating) na babban dafaffen sukari mai girma da ƙasa (taba da alewa mai laushi mai tauna). Injin an yi shi da bakin karfe 304, saurin jan hannun injina da lokacin ja yana daidaitawa.Yana da mai ba da abinci a tsaye, yana iya aiki duka azaman ƙirar tsari da ci gaba da ƙirar ƙirar haɗin gwiwa zuwa bel mai sanyaya ƙarfe. A karkashin tsarin ja, iska za a iya aerated cikin alewa taro, don haka canza alewa taro ciki tsarin, samun manufa high quality alewa taro.

     

  • Mutu kafa m Boiled alewa inji

    Mutu kafa m Boiled alewa inji

    Samfurin No.:TY400

    Gabatarwa:

    Mutu kafa m Boiled alewa injilayin samarwa ne daban da ajiye alewa. Ya ƙunshi tanki mai narkewa, tankin ajiya, injin dafa abinci, tebur mai sanyaya ko ci gaba da sanyaya bel, batch abin nadi, igiya sizer, kafa inji, jigilar bel, sanyaya rami da dai sauransu The forming mutu ga wuya alewa ne a cikin wani clamping style wanda shi ne manufa. na'urar don samar da nau'o'i daban-daban na alewa masu wuya da alewa mai laushi, ƙananan ɓarna da ingantaccen samarwa. An kera layin gabaɗaya bisa ga ma'aunin GMP daidai da buƙatun Masana'antar Abinci ta GMP.

  • Depositing fashion galaxy lollipop samar line

    Depositing fashion galaxy lollipop samar line

    SamfuraA'a.:Saukewa: SGDC150

    Gabatarwa:

    Depositing fashion galaxy lollipop samar lineyana da servo kore da tsarin kula da PLC, amfani da shi don samar da shahararren galaxy lollipop a cikin ball ko siffar lebur. Wannan layin ya ƙunshi tsarin narkar da matsi, mai dafa abinci mai ƙarami, masu ajiya biyu, rami mai sanyaya, injin saka sandar.

     

  • Chewing gum alewa shafa goge goge

    Chewing gum alewa shafa goge goge

    Samfurin No.:Farashin PL1000

    Gabatarwa:

    Wannanna'urar goge gogeana amfani dashi don allunan da aka rufe da sukari, kwayoyi, alewa don masana'antar harhada magunguna da abinci. Hakanan za'a iya amfani dashi don shafa cakulan akan jelly wake, gyada, goro ko iri. Dukan inji an yi shi da bakin karfe 304. Kwancen jingina yana daidaitacce. Na'urar tana sanye da na'urar dumama da iska, iska mai sanyi ko iska mai zafi za'a iya daidaitawa don zaɓi bisa ga samfuran daban-daban.

  • Na'ura mai inganci ta atomatik Toffee alewa

    Na'ura mai inganci ta atomatik Toffee alewa

    Samfurin No.:SGDT150/300/450/600

    Gabatarwa:

    Servo kore Ci gabaajiya toffe injishine kayan aiki na ci gaba don yin alewa caramel toffee. Ya tattara injuna da lantarki gabaɗaya, ta amfani da ƙirar silicone ta atomatik ajiya kuma tare da tsarin lalata watsawa. Zai iya yin tsantsar tofi da cike da kafet na tsakiya. Wannan layin ya ƙunshi tukunyar narke jaket, famfo canja wuri, tanki mai dumama, mai dafa abinci na musamman, mai ajiya, rami mai sanyaya, da sauransu.

  • Ƙwararriyar Masana'antar Shanghai Bubble Gum Yin Injin

    Ƙwararriyar Masana'antar Shanghai Bubble Gum Yin Injin

    Samfurin No.:QT150

    Gabatarwa:

     

    Wannanball kumfa danko injiya ƙunshi injin niƙa sugar, tanda, mahaɗa, extruder, injin kafa, injin sanyaya, da injin goge baki. Injin ƙwallo yana yin igiya na manna da aka kawo daga mai fitarwa zuwa bel ɗin isar da ta dace, ta yanke shi zuwa tsayin daidai kuma ya siffata shi daidai da silinda. Tsare-tsare na zafin jiki yana tabbatar da sabo da ɗigon sukari iri ɗaya. Yana da manufa na'urar don samar da kumfa danko a daban-daban siffofi, kamar sphere, ellipse, kankana, dinosaur kwai, flagon da dai sauransu Tare da ingantaccen aiki, da shuka za a iya sarrafa da kuma kiyaye sauƙi.

  • SGD500B Lollipop alewa yin inji cikakken atomatik lollipop samar line

    SGD500B Lollipop alewa yin inji cikakken atomatik lollipop samar line

    Samfurin No.:SGD150/300/450/600

    Gabatarwa:

    SGD mai sarrafa servo ta atomatikajiyaalewa mai wuyainjishi ne ci-gaba samar line gaajiya mai wuya alewamasana'antu. Wannan layin ya ƙunshi tsarin aunawa da haɗawa ta atomatik (na zaɓi), tsarin narkar da matsa lamba, mai dafa abinci mai ƙarami, mai ajiya da ramin sanyaya da ɗaukar tsarin servo na ci gaba don sarrafa sarrafawa.

     

  • High quality Servo iko ajiya jelly alewa inji

    High quality Servo iko ajiya jelly alewa inji

    Samfurin No.:SGDQ150/300/450/600

    Gabatarwa:

     

    Servo koreajiyaJellyalewa injici gaba ne mai ci gaba kuma mai ci gaba da shuka don yin alewar jelly mai inganci ta amfani da aluminum Teflon mai rufi. Duk layin ya ƙunshi tanki mai narke jaket, haɗakar jelly taro da tankin ajiya, mai ajiya, rami mai sanyaya, mai ɗaukar nauyi, sukari ko injin mai. Yana da amfani ga kowane nau'in kayan da aka yi da jelly, kamar gelatin, pectin, carrageenan, danko acacia da dai sauransu Samuwar atomatik ba wai kawai adana lokaci, aiki da sarari ba, amma har ma rage yawan farashin samarwa. Tsarin dumama wutar lantarki shine zaɓi

  • Cikakkun injin yin alewa mai ƙarfi ta atomatik

    Cikakkun injin yin alewa mai ƙarfi ta atomatik

    Samfurin No.:TY400

    Gabatarwa:

     

    Mutu kafa layin alewa mai wuyaAn hada da dissolving tank, ajiya tank, injin dafa abinci, sanyaya tebur ko ci gaba da sanyaya bel, tsari nadi, igiya sizer, kafa inji, kai bel, sanyaya rami da dai sauransu The forming mutu ga wuya alewa ne a cikin wani clamping style wanda shi ne manufa. na'urar don samar da nau'o'i daban-daban na alewa masu wuya da alewa mai laushi, ƙananan ɓarna da ingantaccen samarwa. An kera layin gabaɗaya bisa ga ma'aunin GMP daidai da buƙatun Masana'antar Abinci ta GMP.

  • Jelly gummy candy sugar cover machine

    Jelly gummy candy sugar cover machine

    Samfura Na: SC300

    Wannan Jelly gummy candy sugar cover machineHakanan ana kiransa abin nadi na sukari, ana amfani da shi a cikin layin samar da alewa na jelly gummy don shafa ɗan ƙaramin sukari akan saman alewar jelly don guje wa m.Duk injin ɗin da aka yi da bakin karfe 304. An yi injin ɗin don sauƙin aiki. Haɗa wutar lantarki, saka alewa a cikin abin nadi, ciyar da ƙaramin sukari a cikin babban hopper ɗin ciyarwa, danna maɓallin, injin zai canza sukari ta atomatik kuma abin nadi ya fara aiki. Hakanan ana iya amfani da na'ura iri ɗaya don shafa mai akan alewar jelly.